Author: t***7
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: gương dán keo bị sức ra, đồ chải tóc thì lỏng lẻo
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Price: 24.000₫
| Pattern Type | Plain |
| Shapepattern | Round |
| Hair Type | Straight Hair |
| Color | Blue |
| Batteries Included | No |
| Chiều dài | 7 cm |
| Chiều rộng | 6.5 cm |
| Chiều cao | 3 cm |
| SKU | sb2107121318974046 |
Author: t***7
Date:
Review: gương dán keo bị sức ra, đồ chải tóc thì lỏng lẻo
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: a***g
Date:
Review: Gương rất xinh, đẹp , giao hàng nhanh tiện lợi mang đi chơi được
Màu sắc: Xám
Kích thước: Một cỡ
Author: l***7
Date:
Review: Dùng rất thích , giao hàng nhanh
Màu sắc: Xám
Kích thước: Một cỡ
Author: g***n
Date:
Review: Bé bé, vừa tay, dễ bỏ vào ví. Khá là xinh, nhưng hơi lỏng lẽo. Giá rẻ nên rất là oki nhaa
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm